

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA.

MKOA WA SIMIYU  
Simu Na: 0677988171  
Nukushi:



HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA,  
S.L.P. 17,  
BARIADI

Unapojibu tafadhali taja:  
Kumb Na.SRRH.6020/APC/03/33

29/09/2022

**TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI**

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU INATANGAZA NAFASI ZA KAZI YA  
MKATABA YA MHASIBU NA MSAIDIZI WA HESABU I.

**1. MHASIBU DARAJA II (ACCOUNTANT GRADE II)**

**Sifa:**

- Mwenye Shahada ya Biashara /Sanaa aliyejiimalisha kwenye fani ya uhasibu au stahhada ya juu ya uhasibu kutoka Taasisi inayotambuliwa na Serikali.

**KAZI ZA KUFANYA**

- I. kuandika taarifa ya mapato na matumizi
- II. Kufanya usuluhisho wa Hesabu za Benki na nyingine zinazohusiana na maswala ya fedha
- III. Kukagua hati za malipo
- IV. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi

**2. MSAIDIZI WA HESABU (ACCOUNTS ASSISTANT I)**

**Sifa:**

- Mwenye stahhada (Diploma) ya uhasibu kutoka chuo kinachotambulika na Serikali

## KAZI ZA KUFANYA

- I. Kutunza daftari la fedha la matumizi ya kawalda na maendeleo.
- II. Kutunza nyaraka za hati za malipo
- III. Kulingiza mapato na matumizi kwenye vitabu vya fedha
- IV. Kuandika taarifa mbalimbali za fedha zilizopokelewa
- V. Kufanya kazi nyingine za fani yake atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi.

## MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

- I. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania
- II. Mkataba wa kazi utakua mwaka mmoja [Miezi12]
- III. Sehemu ya kazi ni Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Simiyu[Nyaumata]
- IV. Muombaji anatakiwa kuwasilisha nyaraka zifuatazo
  - Barua ya maombi
  - Nakala ya cheti cha kuhitimu kidato cha nne au kidato cha sita
  - Nakala ya cheti cha taaluma
  - Maelezo binafsi [Curriculum Vitae]
  - Picha ndogo mbili
- V. Malipo ya mshahara yatakuwa 50% ya mshahara wa ngazi za watumishi wa serikali.
- VI. Maombi yatumwe kwa anuani ifutayo;

MGANGA MFAWIDHI,  
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU,  
S.L.P 17,  
BARIADI –SIMIYU.

- VII. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 15/10/22 saa 9:30 alasiri

Limetolewa na;

  
MGANGA MFAWIDHI  
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU

