
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA WATOTO 

 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA WAJUMBE WA BODI YA USHAURI YA HOSPITALI 

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Simiyu inatangaza nafasi za kuwa mjumbe wa Bodi ya 

Ushauri ya Hospitali  kama ifuatavyo; 

I. Mwakilishi kutoka sekta binafsi (a Representative from the Private sector) 

II. Mwanasheria/ wakili   (Legal Officer/Advocate) 

III. Afisa Mstaafu Mtaalam wa afya au Ustawi wa Jamii (Prominent retired Health/Social 

Welfare Personnel) 

IV. Mwakilishi kutoka Umoja wa wanawake unaotambulika (a representative from recognized 

women Organization) 

V. Mwakilishi kutoka Asasi ya Kiraia (Representative from Civil Society Organization (SCOs) 

VI. Mtaalam nguli wa masuala ya Fedha (Prominent Financial Management Expert) 

VII. Mwakilishi kutoka vyama vya wafanyakazi (Representative from Health Workers Union) 

VIII. Mwakilishi kutoka kwenye Halmashauri/Wilaya (Representative from Districs) 

IX. Mwakilishi kutoka kwenye vituo vinavyotoa huduma za afya ya Msingi ndani ya Mkoa (a 

presentative from Lower Health Facilities in the vicinity) 

X. Wawakilishi wawili (2) wa jamii wanaotumia Huduma za Hospitali  / kituo                      

(Two Representatives from Community representing users of the Facility) 

MASHARTI KWA WAOMBAJI 

i. Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania. 

ii. Awe anaishi katika Mkoa wa Simiyu. 

iii. Mkataba wa kuwa mjumbe wa bodi  ya ushauri ni miaka 3 tu. 

iv. Mwombaji anatakiwa kuandika barua ya maombi ya kuwa Mjumbe wa Bodi ya Ushauri ya 

Hospitali akiambatisha maelezo binafsi (CV) 

v. Maombi yatumwe kwa njia ya posta kupitia anuani ifuatayo;- 

Mganga Mfawidhi, 

Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Simyu, 

S.L.P 17, 

Bariadi 

vi. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 02 Julai,  2021 

    Limetolewa na  

MGANGA MFAWIDHI 

HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA SIMIYU 

17 JUNI, 2021 


